ประกาศจัดซื้อจัดจ้าง
- ประกาศกรมศิลปากร เรื่องประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อครุภัณฑ์คอมพิวเตอร์ เป็นจำนวนเงิน 35,500.- บาท โดยวิธีเฉพาะเจาะจง (พฤหัสบดี 27 สิงหาคม 2569) (จำนวนผู้เข้าชม 38)
- ประกาศกรมศิลปากร เรื่องประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงานและวัสดุคอมพิวเตอร์ เป็นจำนวนเงิน 86,671.- บาท โดยวิธีเฉพาะเจาะจง (พฤหัสบดี 27 สิงหาคม 2569) (จำนวนผู้เข้าชม 33)
- ประกาศกรมศิลปากร เรื่องประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุสำนักงาน เป็นจำนวนเงิน 13,650.- บาท โดยวิธีเฉพาะเจาะจง (พุธ 26 สิงหาคม 2569) (จำนวนผู้เข้าชม 53)
- ประกาศกรมศิลปากร เรื่องประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาจัดทำหนังสือพร้อมไฟล์ดิจิทัลและทำ e-books เป็นจำนวนเงิน 57,000.- บาท โดยวิธีเฉพาะเจาะจง (พุธ 26 สิงหาคม 2569) (จำนวนผู้เข้าชม 35)
- ประกาศกรมศิลปากร เรื่องประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาแสกนหนังสือเป็นไฟล์ และถ่ายเอกสารเข้าเล่มเหมือนต้นฉบับ เป็นจำนวนเงิน 10,800.- บาท โดยวิธีเฉพาะเจาะจง (พุธ 26 สิงหาคม 2569) (จำนวนผู้เข้าชม 32)
- ประกาศกรมศิลปากร เรื่องประกาศผู้ชนะการเสนอราคา ซื้อวัสดุอุปกรณ์เพื่อใช้ในการปฏิบัติงาน เป็นจำนวนเงิน 14,592.- บาท โดยวิธีเฉพาะเจาะจง (จันทร์ 24 สิงหาคม 2569) (จำนวนผู้เข้าชม 28)
- ประกาศกรมศิลปากร เรื่องประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาซ่อมเปลี่ยนอะไหล่ลิฟต์โดยสาร (L1) อาคารกรมศิลปากร (เทเวศร์) เป็นจำนวนเงิน 18,297 บาท โดยวิธีเฉพาะเจาะจง (จันทร์ 24 สิงหาคม 2569) (จำนวนผู้เข้าชม 25)
- ประกาศกรมศิลปากร เรื่องประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาซ่อมเปลี่ยนอะไหล่เครื่องปรับอากาศ (เป็นเงิน 7,169 บาท) โดยวิธีเฉพาะเจาะจง (จันทร์ 24 สิงหาคม 2569) (จำนวนผู้เข้าชม 33)
- ประกาศกรมศิลปากร เรื่องประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างเหมาจัดพิมพ์แผ่นพับและของที่ระลึกสำหรับผู้เข้าร่วมกิจกรรม โครงการศิลปากรสัญจร เส้นทางมรดกวัฒนธรรม "รากนครา มรรคาแห่งรัตนโกสินทร์" เป็นจำนวนเงิน 138,832.50 บาท โดยวิธีเฉพาะเจาะจง (ศุกร์ 21 สิงหาคม 2569) (จำนวนผู้เข้าชม 34)
- ประกาศกรมศิลปากร เรื่องประกาศผู้ชนะการเสนอราคา จ้างทำซองพลาสติกใส่นิตยสารศิลปากร เป็นจำนวนเงิน 41,730.- บาท โดยวิธีเฉพาะเจาะจง (พุธ 19 สิงหาคม 2569) (จำนวนผู้เข้าชม 21)
สงวนลิขสิทธิ์ © 2563 กรมศิลปากร. กระทรวงวัฒนธรรม
-
นโยบายเว็บไซต์ |
มาตรฐาน |
นโยบายการคุ้มครองข้อมูลส่วนบุคคล
เว็บท่ากรมศิลปากร