นายสมชายหอมจันทร์ หัวหน้าหอสมุดแห่งชาติกาญจนาภิเษก สงขลา พร้อมบรรณารักษ์และนักภาษาโบราณ ให้การต้อนรับ นำชมและให้สัมภาษณ์เกี่ยวกับการตลาด แก่นิสิตคณะบรรณารักษศาสตร์
นายสมชายหอมจันทร์ หัวหน้าหอสมุดแห่งชาติกาญจนาภิเษก สงขลา พร้อมบรรณารักษ์และนักภาษาโบราณ ให้การต้อนรับ นำชมและให้สัมภาษณ์เกี่ยวกับการตลาด แก่นิสิตคณะบรรณารักษศาสตร์ ชั้นปีที่ ๓ มหาวิทยาลัยทักษิณ จำนวน ๑๑ คน
วันที่ ๙ กันยายน ๒๕๖๖ เวลา ๑๕.๐๐ น.
นายสมชายหอมจันทร์ หัวหน้าหอสมุดแห่งชาติกาญจนาภิเษก สงขลา พร้อมบรรณารักษ์และนักภาษาโบราณ ให้การต้อนรับ นำชมและให้สัมภาษณ์เกี่ยวกับการตลาด แก่นิสิตคณะบรรณารักษศาสตร์ ชั้นปีที่ ๓ มหาวิทยาลัยทักษิณ จำนวน ๑๑ คน
![Star vote.](https://finearts.go.th/images/icons/star.png)
![Star vote.](https://finearts.go.th/images/icons/star.png)
![Star vote.](https://finearts.go.th/images/icons/star.png)
![Star vote.](https://finearts.go.th/images/icons/star.png)
![Star vote.](https://finearts.go.th/images/icons/star.png)
(จำนวนผู้เข้าชม 18 ครั้ง)