ร่วมพิธีสมโภชเทียนพรรษา เนื่องในเทศกาลอาสาฬหบูชาและเข้าพรรษา
ร่วมพิธีสมโภชเทียนพรรษา เนื่องในเทศกาลอาสาฬหบูชาและเข้าพรรษาจังหวัดสงขลา ณ วัดเลียบ อำเภอเมือง จังหวัดสงขลา
วันที่ ๓ กรกฎาคม ๒๕๖๓
นายสมชาย หอมจันทร์ หัวหน้าหอสมุดแห่งชาติกาญจนาภิเษก สงขลา พร้อมด้วย นายบุญชอบ เรืองนุ้ย นายช่างไฟฟ้า ชำนาญงาน ร่วมพิธีสมโภชเทียนพรรษา เนื่องในเทศกาลอาสาฬหบูชาและเข้าพรรษาจังหวัดสงขลา ณ วัดเลียบ อำเภอเมือง จังหวัดสงขลา
![Star vote.](https://finearts.go.th/images/icons/star.png)
![Star vote.](https://finearts.go.th/images/icons/star.png)
![Star vote.](https://finearts.go.th/images/icons/star.png)
![Star vote.](https://finearts.go.th/images/icons/star.png)
![Star vote.](https://finearts.go.th/images/icons/star.png)
(จำนวนผู้เข้าชม 50 ครั้ง)