นักเรียนจากโรงเรียนเซนต์คาเบรียล เข้าเยี่ยมชมนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติฯ
วันจันทร์ที่ 26 มิถุนายน 2560 นักเรียนจากโรงเรียนเซนต์คาเบรียล จำนวน 420 คน เข้าเยี่ยมชมนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวภูมิพลอดุลยเดช ณ หอจดหมายเหตุแห่งชาติเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวภูมิพลอดุลยเดช ตำบลคลองห้า อำเภอคลองหลวง จังหวัดปทุมธานี
![](http://www.finearts.go.th/narama9/images/942/visit/2560-06-26/DSC_2909.jpg)
![](http://www.finearts.go.th/narama9/images/942/visit/2560-06-26/DSC_2807.jpg)
![](http://www.finearts.go.th/narama9/images/942/visit/2560-06-26/DSC_2801.jpg)
![](http://www.finearts.go.th/narama9/images/942/visit/2560-06-26/DSC_2837.jpg)
![](http://www.finearts.go.th/narama9/images/942/visit/2560-06-26/DSC_2843.jpg)
![](http://www.finearts.go.th/narama9/images/942/visit/2560-06-26/DSC_2849.jpg)
![](http://www.finearts.go.th/narama9/images/942/visit/2560-06-26/DSC_2860.jpg)
![](http://www.finearts.go.th/narama9/images/942/visit/2560-06-26/DSC_2882.jpg)
(จำนวนผู้เข้าชม 594 ครั้ง)