คณะจากเทศบาลนครเชียงราย และ นักเรียนจาก อบจ.สุพรรบุรี เข้าชมนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติ
วันอังคารที่ 27 มิถุนายน 2560 เทศบาลนครเชียงราย 90 คน และ นักเรียนจาก อบจ.สุพรรบุรี 250 คน รวมทั้งสิ้น 340 คน
เข้าชมนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวภูมิพลอดุลยเดช ณ
หอจดหมายเหตุแห่งชาติเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวภูมิพลอดุลยเดช ตำบลคลองห้า อำเภอคลองหลวง จังหวัดปทุมธานี![](http://www.finearts.go.th/narama9/images/942/visit/2560-06-27/DSC_2986.jpg)
![](http://www.finearts.go.th/narama9/images/942/visit/2560-06-27/DSC_2938.jpg)
![](http://www.finearts.go.th/narama9/images/942/visit/2560-06-27/DSC_2949.jpg)
![](http://www.finearts.go.th/narama9/images/942/visit/2560-06-27/DSC_2953.jpg)
![](http://www.finearts.go.th/narama9/images/942/visit/2560-06-27/DSC_2957.jpg)
![](http://www.finearts.go.th/narama9/images/942/visit/2560-06-27/DSC_2972.jpg)
![](http://www.finearts.go.th/narama9/images/942/visit/2560-06-27/DSC_2986.jpg)
![](http://www.finearts.go.th/narama9/images/942/visit/2560-06-27/DSC_2938.jpg)
![](http://www.finearts.go.th/narama9/images/942/visit/2560-06-27/DSC_2949.jpg)
![](http://www.finearts.go.th/narama9/images/942/visit/2560-06-27/DSC_2953.jpg)
![](http://www.finearts.go.th/narama9/images/942/visit/2560-06-27/DSC_2957.jpg)
![](http://www.finearts.go.th/narama9/images/942/visit/2560-06-27/DSC_2972.jpg)
(จำนวนผู้เข้าชม 499 ครั้ง)