ประชาชนจาก จ.กำแพงเพชร และนักเรียนจากเขตดอนเมือง เข้าชมนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติฯ
วันพฤหัสบดีที่ 13 ก.ค. 2560 อบจ.กำแพงเพชร 500 คน และโรงเรียนประชาอุทิศ เขตดอนเมือง 333 คน รวมทั้งสิ้น 833 คน เข้าชมนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวภูมิพลอดุลยเดช ณ
หอจดหมายเหตุแห่งชาติเฉลิมพระเกียรติพระบาทสมเด็จพระเจ้าอยู่หัวภูมิพลอดุลยเดช ตำบลคลองห้า อำเภอคลองหลวง จังหวัดปทุมธานี
![](http://www.finearts.go.th/narama9/images/942/visit/2560-07-13/DSC_3170.jpg)
![](http://www.finearts.go.th/narama9/images/942/visit/2560-07-13/DSC_3133.jpg)
![](http://www.finearts.go.th/narama9/images/942/visit/2560-07-13/DSC_3187.jpg)
(จำนวนผู้เข้าชม 477 ครั้ง)