แนะนำ E-Book อาหารสมอง
แนะนำ E-Book
โดย นางสาวสุภาพัฒน์ นำแปง นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ สาขาวิชาสารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่
![](https://finearts.go.th/uploads/tinymce/source/39/%E0%B9%81%E0%B8%99%E0%B8%B0%E0%B8%99%E0%B8%B3%20E-Book%20%E0%B8%AD%E0%B8%B2%E0%B8%AB%E0%B8%B2%E0%B8%A3%E0%B8%AA%E0%B8%A1%E0%B8%AD%E0%B8%87/1.jpg)
โดย นางสาวสุภาพัฒน์ นำแปง นักศึกษาฝึกประสบการณ์วิชาชีพ สาขาวิชาสารสนเทศศาสตร์และบรรณารักษศาสตร์ คณะมนุษยศาสตร์และสังคมศาสตร์ มหาวิทยาลัยราชภัฏเชียงใหม่
![](https://finearts.go.th/uploads/tinymce/source/39/%E0%B9%81%E0%B8%99%E0%B8%B0%E0%B8%99%E0%B8%B3%20E-Book%20%E0%B8%AD%E0%B8%B2%E0%B8%AB%E0%B8%B2%E0%B8%A3%E0%B8%AA%E0%B8%A1%E0%B8%AD%E0%B8%87/1.jpg)
(จำนวนผู้เข้าชม 198 ครั้ง)